Kremlin hudanganya jeshi tena

Kremlin hudanganya jeshi tena
Kremlin hudanganya jeshi tena
Anonim
Kremlin hudanganya jeshi tena

Heshima ya utumishi wa jeshi katika nchi yetu sio nzuri hata hivyo, lakini inapunguzwa zaidi na zaidi. Mtu anapata hisia kwamba wanataka kuhakikisha kuwa hakuna mtu aliyeenda kutumikia jeshi wakati wote, wanamaanisha askari wa kitaalam. Kutokana na hali hii, ni nini taarifa za rais kuhusu kuongeza mishahara ya wanajeshi na kuwapa makazi? Mwaka mmoja uliopita, wakati bajeti ya 2010 ilijadiliwa, Rais Medvedev alikuwa na hakika kwamba maagizo yake juu ya suluhisho la mapema kabisa la shida za makazi katika jeshi na jeshi la majini litatimizwa. Lakini inageuka kuwa serikali imefanya marekebisho kwa ahadi hizi. Habari hii haikufunuliwa mahali popote na ilionekana katika Jimbo la Duma mnamo Novemba 1 tu.

"Kama ilivyotambuliwa na naibu mwenyekiti wa kwanza wa Kamati ya Ulinzi ya Duma ya Umoja wa Urusi Yuri Savenko, kwa maoni alisaini kwenye rasimu ya bajeti ya 2011-2013, imebainika kuwa" muswada hautoi fedha za bajeti kutekeleza, kulingana na maamuzi ya Rais wa Shirikisho la Urusi, mageuzi ya malipo ya wanajeshi. "kipindi. Mwakilishi wa chama tawala katika waraka huu anafanya hitimisho la kukatisha tamaa: "Kwa kuzingatia kuongezeka kwa kasi kwa bei ya bidhaa muhimu, tunaweza kutarajia kuzorota zaidi kwa hali ya kijamii ya wanajeshi wengi na wastaafu wa jeshi." Kulingana na naibu huyo, "pia kuna tabia ya kupunguza tofauti kati ya pensheni ya uzeeni na ile ya uzeeni, ambayo inaathiri vibaya msaada wa vifaa vya wastaafu wa jeshi na uchochezi wa utumishi wa jeshi katika Vikosi vya Wanajeshi." Inabainishwa pia kuwa suluhisho la shida ya makazi ya maafisa ambao waliacha Vikosi vya Jeshi tangu 2010. imeahirishwa hadi 2013. Unaelewa, uchaguzi wa 2012. wataiuza na kila kitu kitaamuliwa "na yenyewe" ama na ahadi mpya au watasema tu - hii iliahidiwa na rais mzee, na kuna madai kwake.

Hivi ndivyo manaibu wetu wa Jimbo Duma hutatua shida za jeshi. Kweli, hawakuona pesa za bajeti, na ndio hivyo. Mtu anapata maoni kwamba Rais na Duma ya Jimbo na Waziri wa Ulinzi wanaharibu kwa utaratibu na mfululizo jeshi la Urusi, na kuunda mazingira yasiyowezekana kwa wanajeshi wa kawaida. Nani kwa ujumla anakaa katika Jimbo letu Duma ikiwa hawawezi kutenga pesa za bajeti kwa mahitaji ya kijeshi ambayo tayari yameahidiwa na rais? Rais, hata hivyo, atakaa kimya juu ya hili, kwa sababu sio mara ya kwanza viongozi wetu kuahidi na kutotimiza.

Je! Sio wakati wa rais wetu, waziri wa ulinzi na Jimbo Duma kutangaza wazi - Hatuhitaji jeshi hata kidogo, masilahi yetu ya kitaifa yalindwe na jeshi la NATO, inatosha kuficha nia yetu ya kweli, ni inayoonekana kwa kila mtu. Kwa nini uogope basi, vizuri, watapiga kelele kwenye mtandao kwenye wavuti za habari na vikao na hakuna kitu kingine kitatokea. Lakini hakutakuwa na jeshi na hakuna haja ya kutumia pesa juu yake, tutapata zaidi.

Inajulikana kwa mada